องค์การนักศึกษา


  • นางสาวกานต์พิชชา อินทรมาศ (พิม)

    นายกองค์การนักศึกษา
  • นายสุรศักดิ์ บุญประสพ (เอก)

    รองนายกองค์การนักศึกษา คนที่ 1
  • นายอิทธิพันธ์ วิทยา (แบงค์)

    รองนายกองค์การนักศึกษา คนที่ 2
  • นายพิสิษฐ์กร โพธิ์ศรี (ชิน)

    รองนายกองค์การนักศึกษา คนที่ 3
  • นางสาวอรอนงค์ มีอินถา (มิ้วฟ์)

    รองนายกองค์การนักศึกษา คนที่ 4
  • นางสาววีราพิรุฬห์ สินบัณฑิต (แนน)

    ประธานฝ่ายวิเทศสัมพันธ์
  • นายก้อง เชาว์สิทธิชัย (ก้อง)

    ประธานฝ่ายศิลปะและวัฒนธรรม
  • นายบดินทร์ วานิโชดม (กุล)

    ประธานฝ่ายกีฬา
  • นายไมตรี หยิบศรีศิลป์ (มุ้งมิ้งค์)

    ประธานฝ่ายบำเพ็ญประโยชน์
  • นายอลงกรณ์ อาชะวะบูล
    (กุ๊งกิ๊ง)

    ประธานฝ่ายวิชาการ
  • นางสาวมัชฌิมา อาฮหมัด-มาฮิดิ (ฮูดา)

    กรรมการฝ่ายวิเทศสัมพันธ์
  • นายณัทชัย ปัญญา (เก้า)

    กรรมการฝ่ายวิเทศสัมพันธ์
  • นายกันตพล จารุนากหิรัญ

    กรรมการฝ่ายวิเทศสัมพันธ์
  • นายศรัณย์ ปริติวิชกานต์

    กรรมการฝ่ายวิเทศสัมพันธ์
  • นางสาวธนพร จันทโรหิต (เนย)

    กรรมการฝ่ายศิลปะและวัฒนธรรม
  • นายเธียรธรรม อภิจรรยาธรรม (เธียร)

    กรรมการฝ่ายศิลปะและวัฒนธรรม
  • ร.ต.หญิง จิภัทรา มรรยาทอ่อน (แอล)

    กรรมการฝ่ายศิลปะและวัฒนธรรม
  • นายพลัง โชติศิริ (พลัง)

    กรรมการฝ่ายศิลปะและวัฒนธรรม
  • นางสาวกนกพร ภักดีสังข์ (โอ๊ค)

    กรรมการฝ่ายกีฬา
  • นายชยันต์ คงทองวัฒนา (คิม)

    กรรมการฝ่ายกีฬา
  • นายญาณิน เรืองฤทธิศักดิ์ (มิ้ลค์)

    กรรมการฝ่ายกีฬา
  • นายวัชรวิชญ์ ถิรประสิทธิ์พร (หนุ่ม)

    กรรมการฝ่ายกีฬา
  • นายสมพร สมมะนา (หลิว)

    กรรมการฝ่ายกีฬา
  • นายวัชรนิพนธ์ กระจันทร์ (แจ๊ค)

    กรรมการฝ่ายบำเพ็ญประโยชน์
  • นายพัชวลัญช์ ณ นคร (โดนัท)

    กรรมการฝ่ายวิชาการ
  • นายรวี เดชชัยพิทักษ์ (เอิร์น)

    กรรมการฝ่ายวิชาการ
  • นางสาวศิรดา หล่อลักษณ์

    กรรมาธิการฝ่ายบำเพ็ญประโยชน์
  • นางสาวชลิดา ชองขันปอน

    กรรมาธิการฝ่ายบำเพ็ญประโยชน์
  • นางสาวกมลวรรณ ชินชนานุภาพ (กวาง)

    เหรัญญิก
  • นายอัฐพงษ์ คำภาแสง (มาร์ค)

    เลขานุการ

สภานักศึกษา


  • นายอเนชา โหราศาสตร์ (กล้า)

    ประธานสภานักศึกษา
  • นายชลธร กินแก้ว (อาม)

    รองประธานสภานักศึกษา คนที่ 1
  • นายธนาธิป แก้วคำฟู (แบงค์)

    รองประธานสภานักศึกษา คนที่ 2
  • นางสาวปุณยวีร์ จิระรัตนวรรณ (เนย)

    รองประธานสภานักศึกษา คนที่ 3
  • นางสาววรวรรณ ชัยรัตน์ธิกุล

    รองประธานสภานักศึกษา คนที่ 4
  • นางสาวกัญชรีย์ พัฒนา (เบส)

    ประธานฝ่ายบำเพ็ญประโยชน์
  • นางสาวกันต์ฤทัย สิริวรกุลศักดิ์ (ปิ๊ก)

    ประธานฝ่ายกีฬา
  • นางสาวณัฐนันท์ เขมามุตตานาค (ใบเฟิร์น)

    ประธานฝ่ายวิเทศสัมพันธ์
  • นายวิชิต ทองประเสริฐ (วิช)

    ประธานฝ่ายวิชาการ
  • นายกฤตกร หมั่นสระเกษ

    ประธานฝ่ายศิลปะและวัฒนธรรม
  • นางสาวจิณณพัต วังป้อ

    กรรมาธิการฝ่ายวิเทศสัมพันธ์
  • นางสาวณัฐชยา ไชยชนะ (บี)

    กรรมาธิการฝ่ายบำเพ็ญประโยชน์
  • นางสาวนติยากร ชนเก่าน้อย (จาม)

    กรรมาธิการฝ่ายบำเพ็ญประโยชน์
  • นางสาวรัตนวรรณ์ ทับเทศ

    กรรมาธิการฝ่ายบำเพ็ญประโยชน์
  • นางสาวกันยา วงศ์วิทย์วิโชติ (หนึ่ง)

    กรรมาธิการฝ่ายกีฬา
  • นางสาวจันทร์ใหม่ นุชคำ (บี)

    กรรมาธิการฝ่ายกีฬา
  • นายพงศ์ธนยศ กิรติสินธุ์

    กรรมาธิการฝ่ายกีฬา
  • นางสาวรัชดา จันทราภรณ์

    กรรมาธิการฝ่ายกีฬา
  • นางสาวปกเกศ บัณฑิตเจริญเลิศ

    กรรมาธิการฝ่ายศิลปะและวัฒนธรรม
  • นางสาวชนากานต์ มีชูเวท

    กรรมาธิการฝ่ายศิลปะและวัฒนธรรม
  • นางสาวพิจาริน เลี้ยงอาภา

    กรรมาธิการฝ่ายศิลปะและวัฒนธรรม
  • นางสาวพรทิพย์ แข็งขัน

    กรรมาธิการฝ่ายศิลปะและวัฒนธรรม
  • นายรุ่งฤทธิ์ กลิ่นจำปา (ปารุสก์)

    กรรมการฝ่ายวิชาการ
  • นายจักรพงษ์ เคลือบสูงเนิน

    กรรมการฝ่ายวิชาการ
  • นายนรพนธ์ บุญเคลือบ

    กรรมการฝ่ายวิชาการ
  • นางสาววณิชยา บุญท้วม (พริก)

    ผู้ตรวจสอบการเงิน
  • นางสาวมานิตา ชั้นไพบูลย์

    รองผู้ตรวจสอบการเงิน
  • นางสาวประภัสสร เชื้อคำ (ไซอิ๋ว)

    รองเลขาธิการ